4th Maths : Term 3 Unit 5 : Money
பயிற்சி 5.3 (கழித்தல்)
4 ஆம் வகுப்பு கணக்கு : பருவம் 3 அலகு 5 : பணம்
பாடம் சுருக்கம்: பணம் | பருவம் 3 அலகு 5 | 4 ஆம் வகுப்பு கணக்கு - பயிற்சி 5.3 (கழித்தல்) | 4th Maths : Term 3 Unit 5 : Money.
1. பின்வருவனவற்றைக் கழிக்க :
2. ஒரு பேனாவின் விலை A கடையிலிருந்து ₹ 7.50, B என்ற கடையிலிருந்து ₹ 5.50 ஆகும். இரண்டு கடைகளிலும் விலையின் வித்தியாசத்தைக் காண்க.
3. மாலா துணிகடைக்குச் சென்று கடைக்காரரிடம் ₹ 100 ஐக் கொடுத்து ₹ 58.70 இக்கு சுடிதார் வாங்கினார். கடைக்காரர் மாலாவுக்குத் திருப்பிக் கொடுத்த பணம் எவ்வளவு?